

UTANUZI WA MTAMBO WA KUTIBU MAJI NYANKANGA

Mamlaka imeendelea na ujenzi wa utanuzi wa mtambo wa kutibu maji eneo la Nyankanga wenye thamani ya **TZS Bilioni 1.1**

Utekelezaji wa Mradi huu umegawanyika katika sehemu mbili kama ifuatavyo;

- i. Ununuzi wa pampu yenye uwezo wa kuzalisha lita 300,000 kwa saa -**TZS Milioni 199**
- ii. Upanuzi wa miundombinu ya kutibu maji - **TZS Milioni 812**

Hadi sasa utekelezaji wa kazi zote umefikia **asilimia 95** na jumla ya kiasi cha **TZS Milioni 988,863,866.08** ambapo (Kiasi cha **TZS Milioni 789,287,595.00** zimelipwa kwa Mandarasi wa kazi za ujenzi wa utanuzi wa Chujio na kiasi cha **TZS cha Milioni 199,576,271.19** malipo ya mzabuni wa pampu).

Kukamilika kwa Mradi huu kutaenda kupunguza adha ya upatikanaji wa huduma ya MajiSafi kwa Mji wa Geita na utaongeza uzalishaji kutoka lita milion 4 kwa sasa mpaa lita milion 7 kwa siku.

